8XBET

8XBET

8XBET

BONGDAINFO

  • La Liga
  • 20:00 - 28/01
    Cadiz
    vs
    Mallorca
  • 22:15 - 28/01
    Girona
    vs
    FC Barcelona
  • 00:30 - 29/01
    Sevilla
    vs
    Elche
  • 03:00 - 29/01
    Getafe
    vs
    Real Betis
  • Bundesliga
  • 21:30 - 28/01
    Hertha Berlin
    vs
    Union Berlin
  • 21:30 - 28/01
    TSG Hoffenheim
    vs
    Borussia Monchengladbach
  • 21:30 - 28/01
    Werder Bremen
    vs
    VfL Wolfsburg
  • 21:30 - 28/01
    FSV Mainz 05
    vs
    VfL Bochum
  • 21:30 - 28/01
    SC Freiburg
    vs
    Augsburg
  • 00:30 - 29/01
    Bayern Munchen
    vs
    Eintracht Frankfurt
  • Serie A
  • 21:00 - 28/01
    Empoli
    vs
    Torino
  • 00:00 - 29/01
    Cremonese
    vs
    Inter Milan
  • 02:45 - 29/01
    Atalanta
    vs
    Sampdoria
  • Ligue 1
  • 22:59 - 28/01
    Troyes
    vs
    Lens
  • 03:00 - 29/01
    Marseille
    vs
    Monaco
  • VĐQG Hà Lan
  • 22:30 - 28/01
    PSV Eindhoven
    vs
    Go Ahead Eagles
  • 00:45 - 29/01
    RKC Waalwijk
    vs
    Emmen
  • 02:00 - 29/01
    SC Heerenveen
    vs
    Vitesse Arnhem
  • 02:00 - 29/01
    NEC Nijmegen
    vs
    Sparta Rotterdam
  • 03:00 - 29/01
    AZ Alkmaar
    vs
    FC Utrecht
  • VĐQG Argentina
  • 07:30 - 28/01
    Defensa Y Justicia
    vs
    CA Huracan
  • 03:00 - 29/01
    San Lorenzo
    vs
    Arsenal de Sarandi
  • 05:15 - 29/01
    Talleres Cordoba
    vs
    Independiente
  • 05:15 - 29/01
    Estudiantes La Plata
    vs
    Club Atletico Tigre
  • Liga Mexico
  • 08:05 - 28/01
    Puebla
    vs
    Monterrey
  • 10:10 - 28/01
    Club Tijuana
    vs
    Pumas U.N.A.M.
  • A-League
  • 09:00 - 28/01
    Wellington Phoenix
    vs
    Perth Glory
  • 13:00 - 28/01
    FC Macarthur
    vs
    Western United FC
  • 15:45 - 28/01
    Central Coast Mariners
    vs
    Western Sydney
  • VĐQG Chile
  • 07:00 - 28/01
    Union La Calera
    vs
    Everton CD
  • 22:00 - 28/01
    Coquimbo Unido
    vs
    Palestino
  • 04:00 - 29/01
    Universidad de Chile
    vs
    Union Espanola
  • 06:30 - 29/01
    Univ Catolica
    vs
    Curico Unido
  • Giao Hữu
  • 07:00 - 28/01
    Sociedad Deportiva Aucas
    vs
    Tecnico Universitario
  • 07:00 - 28/01
    Racing de Cordoba
    vs
    Club Sport Emelec
  • 07:30 - 28/01
    Wanderers FC
    vs
    Centro Atletico Fenix
  • 14:00 - 28/01
    Moreton Bay United
    vs
    Gold Coast United
  • 16:00 - 28/01
    CSM Ramnicu Sarat
    vs
    Gloria Buzau
  • 16:00 - 28/01
    Bohemians1905 B
    vs
    FK Kolin
  • 16:00 - 28/01
    Gornik Polkowice
    vs
    Chrobry Glogow
  • 16:00 - 28/01
    Hrvatski dragovoljac
    vs
    Kustosija
  • 16:00 - 28/01
    Rochedale Rovers
    vs
    Brisbane City
  • 16:30 - 28/01
    Blansko
    vs
    Slovan Rosice
  • 16:30 - 28/01
    SK Motorlet Praha
    vs
    Most Mus
  • 17:00 - 28/01
    Middelfart G og
    vs
    Kolding FC
  • 17:00 - 28/01
    MSK Zilina
    vs
    Trinec
  • 17:00 - 28/01
    SV Ried
    vs
    SK Vorwarts Steyr
  • 17:00 - 28/01
    SKF Sered
    vs
    FK Povazska Bystrica
  • 17:00 - 28/01
    Ruch Chorzow
    vs
    Hutnik Krakow
  • 17:00 - 28/01
    CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
    vs
    Unirea Dej
  • 17:00 - 28/01
    Concordia Elblag
    vs
    KP Starogard Gdanski
  • 18:00 - 28/01
    HSK Zrinjski Mostar
    vs
    Zlate Moravce
  • 18:00 - 28/01
    SC Gleisdorf
    vs
    Usv Mettersdorf
  • 18:00 - 28/01
    Pogon Siedlce
    vs
    KS Legionovia Legionowo
  • 18:00 - 28/01
    Sparta Praha B
    vs
    Dukla Prague
  • 18:00 - 28/01
    FC Inter
    vs
    SalPa
  • 18:30 - 28/01
    Gornik Leczna
    vs
    Chojniczanka Chojnice
  • 19:00 - 28/01
    Chrobry Glogow II
    vs
    KS Polonia Sroda Wlkp
  • 19:00 - 28/01
    TJ Start Brno
    vs
    SC Znojmo
  • 19:00 - 28/01
    MSK Zilina B
    vs
    Podhale Nowy Targ
  • 19:30 - 28/01
    Schalke 04 (Youth)
    vs
    Kickers Offenbach
  • 19:30 - 28/01
    KSZO Ostrowiec
    vs
    Siarka Tarnobrzeg
  • 19:30 - 28/01
    Dukla Banska Bystrica
    vs
    FK Kosice
  • 20:00 - 28/01
    Moss
    vs
    Sprint-Jeloy
  • 20:00 - 28/01
    Bonner sc
    vs
    Uerdingen KFC 05
  • 20:00 - 28/01
    Duren
    vs
    Hennef 05
  • 20:00 - 28/01
    Wiener Viktoria
    vs
    Langenrohr
  • 20:00 - 28/01
    SK Austria Klagenfurt
    vs
    SK Treibach
  • 20:00 - 28/01
    Sparta Praha (w)
    vs
    St. Polten (w)
  • 20:00 - 28/01
    Monchengladbach AM.
    vs
    Rot-Weiss Oberhausen
  • 20:00 - 28/01
    Raufoss
    vs
    Skeid Oslo
  • 20:00 - 28/01
    SR Donaufeld Wien
    vs
    SV Schwechat
  • 20:00 - 28/01
    Radomlje
    vs
    Rudes
  • 20:00 - 28/01
    Wiedenbruck
    vs
    Hessen Kassel
  • 20:00 - 28/01
    SV Lafnitz II
    vs
    Andelsbuch
  • 20:00 - 28/01
    Freiberg
    vs
    Calcio Leinfelden-Echterdingen
  • 20:00 - 28/01
    FC Hanau 93
    vs
    Viktoria Aschaffenburg
  • 20:30 - 28/01
    Kriens
    vs
    Langenthal
  • 20:30 - 28/01
    SV Ried
    vs
    St.Polten
  • 21:00 - 28/01
    FC Salzburg
    vs
    Slovan Bratislava
  • 21:00 - 28/01
    Deutschlandsberger SC
    vs
    Grazer AK
  • Mexico Liga TDP
  • 07:00 - 28/01
    FC Santiago
    vs
    San Nicolas FC
  • Panama Liga Prom
  • 07:00 - 28/01
    Plaza Amador Reserves
    vs
    Potros Del Este Reserves
  • 07:00 - 28/01
    Herrera FC Reserves
    vs
    Veraguas FC Reserves
  • 07:00 - 28/01
    Tauro Reserves
    vs
    Panama City FC
  • 04:00 - 29/01
    CD Centenario
    vs
    Champions FC Academy
  • 06:00 - 29/01
    CA Independiente de la Chorrera Reserves
    vs
    SD Panama Oeste
  • 06:00 - 29/01
    Mario Mendez FC
    vs
    Union Cocle
  • 06:00 - 29/01
    San Martin FC
    vs
    Alianza FC Panama Reserves
  • Conmebol - Sudamericano U20
  • 07:30 - 28/01
    Brazil U20
    vs
    Paraguay U20
  • 07:30 - 28/01
    Colombia U20
    vs
    Argentina U20
  • 06:30 - 29/01
    Ecuador U20
    vs
    Uruguay U20
  • 06:30 - 29/01
    Venezuela U20
    vs
    Chile U20
  • Panama Liga Nacional de Ascenso
  • 08:00 - 28/01
    San Francisco FC
    vs
    CA Independente
  • 04:00 - 29/01
    Plaza Amador
    vs
    Alianza FC (PAN)
  • 06:15 - 29/01
    Herrera FC
    vs
    CD Universitario
  • Mexico Segunda Division
  • 08:00 - 28/01
    Estudiantes Tecos
    vs
    Halcones de Zapopan
  • 10:30 - 28/01
    Coras De Nayarit
    vs
    U.A. Zacatecas
  • 22:59 - 28/01
    Correcaminos II
    vs
    CD Inter Queretaro
  • 00:00 - 29/01
    Universidad Guadalajara II
    vs
    Los Cabos United
  • 04:00 - 29/01
    Mexicali FC
    vs
    Cimarrones de Sonora FC II
  • 05:00 - 29/01
    Tritones Vallarta MFC
    vs
    Mineros de Fresnillo
  • 06:00 - 29/01
    Cafetaleros de Tapachula
    vs
    Sporting Canamy
  • Costa Rica Primera Division Women
  • 08:00 - 28/01
    Alajuelense (w)
    vs
    Sporting FC (W)
  • 09:00 - 28/01
    Dimas Escazu (w)
    vs
    Municipal Pococi (w)
  • Solomon Islands S League
  • 08:00 - 28/01
    Honiara City FC
    vs
    Kossa FC
  • 10:00 - 28/01
    FC Isabel United
    vs
    Kula FC
  • Liga MX Women
  • 08:05 - 28/01
    Queretaro (w)
    vs
    Santos Laguna (w)
  • 01:00 - 29/01
    Unam Pumas (w)
    vs
    Pachuca (w)
  • 06:05 - 29/01
    Leon (W)
    vs
    Monterrey (w)
  • Costa Rica 2.Liga
  • 09:00 - 28/01
    AD Carmelita
    vs
    AD Sarchi
  • 02:00 - 29/01
    Puerto Golfito
    vs
    Municipal Garabito
  • 03:00 - 29/01
    San Jose Costa Rica
    vs
    Municipal Turrialba
  • Australia W-League
  • 11:00 - 28/01
    Brisbane Roar (w)
    vs
    Wellington Phoenix (W)
  • 11:00 - 28/01
    Canberra United (w)
    vs
    Western United (W)
  • 13:30 - 28/01
    WS Wanderers (w)
    vs
    Newcastle Jets (w)
  • Israel youth cup
  • 13:30 - 28/01
    Maccabi Herzliya U19
    vs
    Hakoach Macabi Ramat Gan U19
  • 14:30 - 28/01
    Maccabi Petach Tikva U19
    vs
    Hapoel Hod Hasharon U19
  • 15:30 - 28/01
    Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
    vs
    Hapoel Akko U19
  • 16:00 - 28/01
    Beitar Nes Tubruk U19
    vs
    Hapoel Herzliya U19
  • 16:15 - 28/01
    Hapoel Ramat Gan U19
    vs
    Beitar Jerusalem Oren U19
  • 16:30 - 28/01
    Maccabi Yaffo Kabilio U19
    vs
    Bnei Yehuda Tel Aviv U19
  • 16:50 - 28/01
    Hapoel Haifa U19
    vs
    Maccabi Haifa U19
  • 17:00 - 28/01
    Maccabi Netanya U19
    vs
    Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
  • 18:00 - 28/01
    Hapoel Tel Aviv U19
    vs
    Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
  • 19:00 - 28/01
    Tzeirey Kafr Kana U19
    vs
    Ironi Nesher U19
  • 19:00 - 28/01
    Hapoel Umm al-Fahm U19
    vs
    Football Club Nave Yosef U19
  • 19:30 - 28/01
    Sectzya Nes Ziona U19
    vs
    Beitar Tel Aviv Bat Yam U19
  • 20:00 - 28/01
    Ashdod Rafi Elbaz U19
    vs
    Beitar Shimshon Tel Aviv U19
  • Ngoại Hạng Hong Kong
  • 14:00 - 28/01
    Southern District
    vs
    Biu Chun Rangers
  • 17:00 - 28/01
    Tai Chung FC
    vs
    Kitchee
  • Kenya League Women
  • 14:00 - 28/01
    Ulinzi Starlets (W)
    vs
    Wadadia (W)
  • Estonia Winter Tournament
  • 14:15 - 28/01
    Harju JK Laagri
    vs
    Tallinna FC Levadia B
  • 16:05 - 28/01
    Parnu JK Vaprus
    vs
    Tallinna JK Legion
  • 17:00 - 28/01
    Parnu JK
    vs
    Tartu JK Maag Tammeka B
  • 18:00 - 28/01
    FC Kuressaare
    vs
    Trans Narva
  • 19:15 - 28/01
    Viljandi Tulevik
    vs
    JK Tallinna Kalev II
  • 20:30 - 28/01
    FC Kuressaare II
    vs
    Tartu Kalev
  • 21:30 - 28/01
    JK Welco Elekter
    vs
    Tallinna FC Ararat TTU
  • 22:30 - 28/01
    Flora Tallinn II
    vs
    FC Nomme United
  • VĐQG Indonesia
  • 15:00 - 28/01
    Persita Tangerang
    vs
    Persis Solo FC
  • 16:00 - 28/01
    Bhayangkara Solo FC
    vs
    Dewa United FC
  • NBA_Nhà Nghề Mỹ
  • 15:00 - 28/01
    Royal AM Reserves
    vs
    Moroka Swallows Reserves
  • 17:00 - 28/01
    Orlando Pirates Reserves
    vs
    Richards Bay FC Reserves
  • NBA _ Nhà Nghề Mỹ
  • 15:00 - 28/01
    CR Temouchent U19
    vs
    GC Mascara U19
  • 15:00 - 28/01
    USM Alger U19
    vs
    JS Kabylie U19
  • 15:00 - 28/01
    Hamra Annaba U19
    vs
    JSM Skikda U19
  • I- League
  • 15:30 - 28/01
    Rajasthan Club
    vs
    Trau FC
  • Thai Division 2 League
  • 15:30 - 28/01
    Khonkaen FC
    vs
    Ubon Krua Napat FC
  • 15:30 - 28/01
    Yasothon FC
    vs
    Surin Khongcheemool
  • 15:30 - 28/01
    Banbueng FC
    vs
    Pluakdaeng United
  • 15:30 - 28/01
    Saraburi FC
    vs
    Chainat United
  • 16:00 - 28/01
    Muangnont Bankunmae FC
    vs
    Royal Thai Air Force FC
  • 17:00 - 28/01
    Chanthaburi FC
    vs
    Marine Corps FC
  • 18:00 - 28/01
    Navy FC
    vs
    Pattaya Discovery United FC
  • Turkey A2 League U19
  • 16:00 - 28/01
    Kasimpasa U19
    vs
    Besiktas JK U19
  • 16:00 - 28/01
    Keciorengucu U19
    vs
    Samsunspor U19
  • 16:00 - 28/01
    Adana Demirspor U19
    vs
    Ankaragucu U19
  • 16:00 - 28/01
    Eskisehirspor U19
    vs
    Erokspor U19
  • 16:00 - 28/01
    Altay Spor KulubuU19
    vs
    Kocaelispor U19
  • 16:00 - 28/01
    Genclerbirligi U19
    vs
    Adanaspor U19
  • 16:00 - 28/01
    Afjet Afyonspor U19
    vs
    Pendikspor U19
  • 16:00 - 28/01
    Manisa Belediyespor U19
    vs
    Tuzlaspor U19
  • 16:00 - 28/01
    Konyaspor U19
    vs
    Boluspor U19
  • 16:00 - 28/01
    Fenerbahce U19
    vs
    Buyuksehir BLD.Spor U19
  • 16:00 - 28/01
    Hatayspor U19
    vs
    Alanyaspor U19
  • 16:00 - 28/01
    Umraniyespor U19
    vs
    Trabzonspor U19
  • 16:00 - 28/01
    Antalyaspor U19
    vs
    Sivasspor U19
  • 16:00 - 28/01
    Galatasaray U19
    vs
    Fatih Karagumruk U19
  • 16:00 - 28/01
    Bursaspor U19
    vs
    Yeni Malatyaspor U19
  • 16:00 - 28/01
    Kayserispor U19
    vs
    Istanbulspor U19
  • 19:00 - 28/01
    Gazisehir Gaziantep FK U19
    vs
    Goztepe U19
  • Ngoại Hạng Bangladesh
  • 16:00 - 28/01
    Bashundhara Kings
    vs
    Sheikh Russel KC
  • 16:00 - 28/01
    Fortis Limited
    vs
    Bangladesh Police Club
  • VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:00 - 28/01
    Fomget Genclik (w)
    vs
    Konak BEL. (w)
  • 18:00 - 28/01
    Fenerbahce SK (W)
    vs
    Kirecburnu (w)
  • Greece U19
  • 17:00 - 28/01
    PAS Giannina U19
    vs
    Atromitos U19
  • 17:00 - 28/01
    Asteras Tripolis U19
    vs
    Panathinaikos U19
  • 17:00 - 28/01
    Volos Nps U19
    vs
    Panaitolikos U19
  • 17:00 - 28/01
    PAS Lamia U19
    vs
    Ionikos U19
  • Italian Youth League B
  • 17:00 - 28/01
    Cosenza Calcio Youth
    vs
    Benevento (Youth)
  • 17:00 - 28/01
    Reggina U19
    vs
    Sha LAN U19
  • 17:00 - 28/01
    Spezia U20
    vs
    Ternana u20
  • 20:00 - 28/01
    Padova U19
    vs
    Venezia F.C. Youth
  • 20:30 - 28/01
    FeralpiSalo Youth
    vs
    Brescia U20
  • 20:30 - 28/01
    AlbinoLeffe Youth
    vs
    US Cremonese U20
  • 20:30 - 28/01
    Cittadella U20
    vs
    Vicenza U20
  • 20:30 - 28/01
    Alessandria Youth
    vs
    S.S.D. Monza 1912 Youth
  • 20:30 - 28/01
    Genoa Youth
    vs
    Parma U20
  • 20:30 - 28/01
    Spal U19
    vs
    Pordenone Youth
  • 20:30 - 28/01
    Como U20
    vs
    Reggiana U20
  • 20:30 - 28/01
    Lazio U20
    vs
    Ascoli Youth
  • 20:30 - 28/01
    Crotone U19
    vs
    Monopoli Youth
  • 20:30 - 28/01
    Perugia Youth
    vs
    Pisa U19
  • 20:30 - 28/01
    Imolese Calcio Youth
    vs
    Virtus Entella U20
  • 20:30 - 28/01
    Pescara Youth
    vs
    Viterbese Castrense Youth
  • VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:30 - 28/01
    Sivasspor
    vs
    Adana Demirspor
  • 20:00 - 28/01
    Ankaragucu
    vs
    Gazisehir Gaziantep
  • 20:00 - 28/01
    Hatayspor
    vs
    Trabzonspor
  • 22:59 - 28/01
    Giresunspor
    vs
    Galatasaray
  • 22:59 - 28/01
    Antalyaspor
    vs
    Umraniyespor
  • Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:30 - 28/01
    Tuzlaspor
    vs
    Sakaryaspor
  • 20:00 - 28/01
    Altinordu
    vs
    Boluspor
  • 22:59 - 28/01
    Pendikspor
    vs
    Genclerbirligi
  • Hạng 2 Thái Lan
  • 17:30 - 28/01
    JL Chiangmai United FC
    vs
    Raj Pracha FC
  • 18:00 - 28/01
    Kasetsart FC
    vs
    Trat FC
  • 18:00 - 28/01
    Krabi FC
    vs
    Uthai Thani Forest
  • 18:30 - 28/01
    Nakhon Si United FC
    vs
    Ranong FC
  • 19:00 - 28/01
    Customs Department FC
    vs
    Samut Prakan City
  • Syrian League
  • 18:00 - 28/01
    Al-Jaish Damascus
    vs
    Al-Taleiah
  • Turkiye Lig3
  • 18:00 - 28/01
    Inegolspor
    vs
    Erzincanspor
  • 18:00 - 28/01
    Ankaraspor FK
    vs
    Isparta 32 Spor
  • Turkey 3. Ligi B
  • 18:00 - 28/01
    Catalca Spor
    vs
    Celspor
  • 18:00 - 28/01
    Karsiyaka
    vs
    Anadolu Selcukluspor
  • 18:00 - 28/01
    Bulvarspor
    vs
    Kusadasispor
  • 18:00 - 28/01
    Kestel
    vs
    Gumushanespor
  • Ngoại Hạng Thái Lan
  • 18:00 - 28/01
    Bangkok United FC
    vs
    Lampang FC
  • 18:30 - 28/01
    Muang Thong United
    vs
    Nakhon Ratchasima
  • 19:00 - 28/01
    Prachuap Khiri Khan
    vs
    Port FC
  • 19:30 - 28/01
    Nong Bua Lamphu
    vs
    Chiangrai United
  • Ngoại Hạng Iraq
  • 18:00 - 28/01
    Newroz SC(IRQ)
    vs
    Al Shorta
  • Spanish Ladies Premier League B
  • 18:00 - 28/01
    Osasuna (w)
    vs
    Deportivo La Coruna W
  • 18:30 - 28/01
    Athletic Bilbao B (w)
    vs
    Eibar (w)
  • 21:00 - 28/01
    Atletico Madrid C (w)
    vs
    Madrid CFF III (W)
  • 22:00 - 28/01
    Victoria CF Coruna (W)
    vs
    UD Mos (W)
  • 22:59 - 28/01
    CD Juan Grande (w)
    vs
    Fundacion Albacete (w)
  • 23:30 - 28/01
    Fundacion CD Tenerife B (W)
    vs
    CD Achaman Santa Lucia (w)
  • 00:00 - 29/01
    Ciudad Alcala CF (W)
    vs
    ADFB La Rambla (w)
  • Spain Youth League
  • 18:00 - 28/01
    San Felix CF U19
    vs
    Recreativo Huelva U19
  • 18:00 - 28/01
    CD Maspalomas U19
    vs
    CD Las Longueras U19
  • 18:45 - 28/01
    Danok Bat U19
    vs
    Osasuna U19
  • 19:00 - 28/01
    CF Juventud Laguna U19
    vs
    SD San Jose U19
  • 19:00 - 28/01
    Ibarra U19
    vs
    AD Huracan U19
  • 19:00 - 28/01
    San Roque Balompie U19
    vs
    Real Betis U19
  • 22:00 - 28/01
    CD Diocesano U19
    vs
    Alcobendas CF U19
  • 22:00 - 28/01
    Badazous U19
    vs
    Rayo Vallecano U19
  • 22:15 - 28/01
    Huesca U19
    vs
    Sabadell U19
  • 22:59 - 28/01
    Espanyol U19
    vs
    Girona U19
  • 22:59 - 28/01
    Seneca CF U19
    vs
    Calavera CF U19
  • 23:30 - 28/01
    CD Roces U19
    vs
    Gimnastica de Torrelavega U19
  • 23:30 - 28/01
    UD Alzira U19
    vs
    Hercules U19
  • 00:30 - 29/01
    CF Badalona U19
    vs
    CF Damm U19
  • VĐQG Nữ Tây Ban Nha
  • 18:00 - 28/01
    Villarreal (w)
    vs
    CD Alaves (w)
  • 18:00 - 28/01
    Real Betis (w)
    vs
    Madrid CFF (w)
  • 22:00 - 28/01
    Levante UD (w)
    vs
    Alhama CF (w)
  • 00:15 - 29/01
    Real Madrid (w)
    vs
    Athletic Club Bibao (w)
  • Saudi Arabia Youth League
  • 18:30 - 28/01
    Al Khaleej Youths
    vs
    Arar (Youth)
  • 19:15 - 28/01
    Al-Faisaly Harmah Youth
    vs
    Al-Ittihad (Youth)
  • 19:20 - 28/01
    Al-Qadasiya (Youth)
    vs
    Al-Hilal (Youth)
  • 19:35 - 28/01
    Al-Nasr (Youth)
    vs
    Al-Ettifaq (Youth)
  • 19:45 - 28/01
    Al Raed (Youth)
    vs
    Ohud Medina Youths
  • 20:05 - 28/01
    Al Wehda (Youth)
    vs
    Al-Taawon Youths
  • 20:05 - 28/01
    Al-Ansar Youths
    vs
    Jeddah Youth
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division
  • 18:30 - 28/01
    Sevilla C
    vs
    Atletico Espeleno
  • 21:45 - 28/01
    Valle de Egues
    vs
    CD Ardoi Draw
  • 22:00 - 28/01
    UD Ibarra
    vs
    CD La Cuadra
  • 22:00 - 28/01
    CD Binissalem
    vs
    Inter Manacor
  • 22:00 - 28/01
    Pamplona
    vs
    UCD Burlades
  • 22:00 - 28/01
    CD Guarnizo
    vs
    SD Revilla
  • 22:00 - 28/01
    Atzeneta UE
    vs
    Castellon B
  • 22:00 - 28/01
    CD Torrijos
    vs
    CD Azuqueca
  • 22:00 - 28/01
    CF Trival Valderas
    vs
    CU Collado Villalba
  • 22:30 - 28/01
    Manchego Ciudad
    vs
    CD Tarancon
  • 22:30 - 28/01
    Gandia
    vs
    Patacona
  • 22:30 - 28/01
    Atletico Astorga
    vs
    Almazan
  • 22:30 - 28/01
    Atletico Tordesillas
    vs
    CA Bembibre
  • 22:30 - 28/01
    Unami CP
    vs
    CD Mirandes B
  • 22:30 - 28/01
    CD Touring
    vs
    CD Vitoria(SPA)
  • 22:30 - 28/01
    U.M. Escobedo
    vs
    Club Deportivo Tropezon
  • 22:30 - 28/01
    CD Illescas
    vs
    Tomelloso
  • 22:30 - 28/01
    UD Poblense
    vs
    Portmany
  • 22:30 - 28/01
    CD Manacor
    vs
    Constancia
  • 22:59 - 28/01
    Rapido de Bouzas
    vs
    Racing Villalbes
  • 22:59 - 28/01
    Cultural de Durango
    vs
    Pasaia KE
  • 22:59 - 28/01
    UD Torre del Mar
    vs
    Motril
  • 23:30 - 28/01
    UD Collerense
    vs
    CE Mercadal
  • 23:30 - 28/01
    CD Santa Ursula
    vs
    Panaderia Pulido
  • Italy Campionato Primavera 4
  • 18:30 - 28/01
    Taranto U19
    vs
    Siena U19
  • 20:30 - 28/01
    CartanU19
    vs
    Virtus Francavilla U19
  • 20:30 - 28/01
    Triestina U19
    vs
    Rimini U19
  • 20:30 - 28/01
    Lecco U19
    vs
    Olbia U19
  • 20:30 - 28/01
    Modena U19
    vs
    SudTirol U19
  • 20:30 - 28/01
    Palermo U19
    vs
    Juve Stabia U19
  • 20:30 - 28/01
    Renate U19
    vs
    Pro Sesto U19
  • Greece National B
  • 18:45 - 28/01
    PAOK Saloniki B
    vs
    Panserraikos
  • 2 .Bundesliga
  • 19:00 - 28/01
    Darmstadt
    vs
    Jahn Regensburg
  • 19:00 - 28/01
    Heidenheimer
    vs
    Hansa Rostock
  • 19:00 - 28/01
    Holstein Kiel
    vs
    Greuther Furth
  • 02:30 - 29/01
    Hannover 96
    vs
    Kaiserslautern
  • Germany Regionalliga
  • 19:00 - 28/01
    Energie Cottbus
    vs
    VSG Altglienicke
  • 19:00 - 28/01
    Germania Halberstadt
    vs
    Lichtenberg 47
  • 19:00 - 28/01
    Rot-Weiss Erfurt
    vs
    FSV luckenwalde
  • 19:30 - 28/01
    ETSV Weiche Flensburg
    vs
    Hannover 96 Am
  • 20:00 - 28/01
    Bocholt FC
    vs
    Fortuna Koln
  • Indian Super League
  • 19:00 - 28/01
    Bengaluru
    vs
    Chennai Titans
  • 21:00 - 28/01
    ATK Mohun Bagan
    vs
    Odisha FC
  • Kenya Premier League
  • 19:00 - 28/01
    Wazito FC
    vs
    KCB SC
  • 19:00 - 28/01
    Mathare United
    vs
    Kakamega Homeboyz
  • 19:00 - 28/01
    Kenya Police FC
    vs
    Tusker
  • 19:00 - 28/01
    Kariobangi Sharks
    vs
    Bidco United
  • 19:00 - 28/01
    Ulinzi Stars Nakuru
    vs
    Nzoia United
  • 19:15 - 28/01
    Sofapaka FC
    vs
    Vihiga Bullets
  • Kenya Super League
  • 19:00 - 28/01
    Vihiga United
    vs
    Muranga Seal
  • 19:00 - 28/01
    Naivas FC
    vs
    Migori Youth
  • Germany Oberliga NOFV
  • 19:00 - 28/01
    SC Staaken
    vs
    FSV Optik Rathenow
  • 19:00 - 28/01
    VfB Auerbach
    vs
    SG Union Sandersdorf
  • 19:00 - 28/01
    Einheit Rudolstadt
    vs
    Grimma
  • 19:00 - 28/01
    Hallen
    vs
    VfB 1921 Krieschow
  • 19:00 - 28/01
    RSV Eintracht
    vs
    SV Tasmania Berlin
  • 19:00 - 28/01
    Tus Dassendorf
    vs
    FC Suderelbe
  • 19:00 - 28/01
    FC Oberlausitz
    vs
    SC Freital
  • 19:00 - 28/01
    VFC Plauen
    vs
    SV Blau-Weiss Zorbau
  • 20:00 - 28/01
    SG Dynamo Schwerin
    vs
    FC Blaus Weiss 90 Berlin
  • Giải Trẻ Argentina
  • 19:00 - 28/01
    Gimnasia LP Reserves
    vs
    Velez Sarsfield Reserves
  • 19:00 - 28/01
    Argentinos Jrs Reserves
    vs
    Rosario Central Reserves
  • 19:00 - 28/01
    Lanus Reserves
    vs
    Colon Reserves
  • 19:00 - 28/01
    Belgrano Reserves
    vs
    Racing Club Reserves
  • Spain Segunda Women
  • 19:00 - 28/01
    Atletico Madrid B (w)
    vs
    Torrelodones (w)
  • 19:45 - 28/01
    CD Femarguin (w)
    vs
    Fundacion CD Tenerife (W)
  • Rwanda Womens League
  • 19:00 - 28/01
    IPM WFC (W)
    vs
    ES Mutunda (w)
  • 19:00 - 28/01
    Rambura (w)
    vs
    Freedom (w)
  • 19:00 - 28/01
    Kamonyi FC (w)
    vs
    Youvia WFC (W)
  • Morocco League Women
  • 19:00 - 28/01
    ASDCT (W)
    vs
    WAC Casablanca (W)
  • Germany Youth U19 League
  • 19:00 - 28/01
    Bayern Munchen U19
    vs
    Ingolstadt U19
  • Ngoại Hạng Lebanon
  • 19:15 - 28/01
    Shabab Al Ghazieh
    vs
    Al Bourj
  • 20:00 - 28/01
    Al-Nejmeh
    vs
    Shabab Sahel
  • Lebanese Premier 2
  • 19:15 - 28/01
    AL egtmaaey trablos
    vs
    AL- ahley saida
  • 19:15 - 28/01
    Al-Mabarrah
    vs
    Nahda Barelias
  • Hạng Nhất Ả Rập Xê Út
  • 19:20 - 28/01
    Al Sahel
    vs
    Al-Jabalain
  • 19:45 - 28/01
    Al Qaisoma
    vs
    Al Ahli Jeddah
  • 19:55 - 28/01
    Al-Akhdoud
    vs
    Al-Qadasiya
  • 19:55 - 28/01
    Al-Orubah
    vs
    Al-Shoalah
  • Saudi Arabia Division 2
  • 19:20 - 28/01
    Al Taraji
    vs
    Jerash FC
  • 19:20 - 28/01
    Bisha FC
    vs
    Sajer FC
  • 19:25 - 28/01
    AL-jeel
    vs
    Al Nairyah
  • 19:35 - 28/01
    Al-Kawkab
    vs
    Al-Rayyan
  • 19:35 - 28/01
    Al-Sharq
    vs
    Al Shuaib
  • 19:40 - 28/01
    Al-Zlfe
    vs
    Wajj
  • 19:40 - 28/01
    Al-Washm
    vs
    Al-Ansar
  • 19:45 - 28/01
    Al Najma(KSA)
    vs
    Al Safa(KSA)
  • 20:10 - 28/01
    Al-Suqoor(KSA)
    vs
    Al-Rawdhah
  • England League 1
  • 19:30 - 28/01
    Charlton Athletic
    vs
    Bolton Wanderers
  • 22:00 - 28/01
    Burton Albion
    vs
    Oxford United
  • 22:00 - 28/01
    Lincoln City
    vs
    Cambridge United
  • 22:00 - 28/01
    Shrewsbury Town
    vs
    Forest Green Rovers
  • 22:00 - 28/01
    Cheltenham Town
    vs
    Port Vale
  • 22:00 - 28/01
    Peterborough United
    vs
    Portsmouth
  • 22:00 - 28/01
    Morecambe
    vs
    Bristol Rovers
  • 22:00 - 28/01
    Milton Keynes Dons
    vs
    Exeter City
  • FA Cup
  • 19:30 - 28/01
    Walsall
    vs
    Leicester City
  • 19:30 - 28/01
    Accrington Stanley
    vs
    Leeds United
  • 22:00 - 28/01
    Luton Town
    vs
    Grimsby Town
  • 22:00 - 28/01
    Bristol City
    vs
    West Bromwich(WBA)
  • 22:00 - 28/01
    Sheffield Wednesday
    vs
    Fleetwood Town
  • 22:00 - 28/01
    Fulham
    vs
    Sunderland A.F.C
  • 22:00 - 28/01
    Blackburn Rovers
    vs
    Birmingham City
  • 22:00 - 28/01
    Southampton
    vs
    Blackpool
  • 22:00 - 28/01
    Ipswich Town
    vs
    Burnley
  • 01:00 - 29/01
    Preston North End
    vs
    Tottenham Hotspur
  • 03:00 - 29/01
    Manchester United
    vs
    Reading
  • VĐQG Romania
  • 19:30 - 28/01
    UTA Arad
    vs
    CS Mioveni
  • 22:00 - 28/01
    Petrolul Ploiesti
    vs
    Chindia Targoviste
  • 01:00 - 29/01
    CS Universitatea Craiova
    vs
    Hermannstadt
  • Cyprus 2 Division
  • 19:30 - 28/01
    Othellos Athienou
    vs
    MEAP Nisou
  • 19:30 - 28/01
    Peyia 2014
    vs
    Omonia 29is Maiou
  • 19:30 - 28/01
    PO Ahironas-Onisilos
    vs
    Omonia Aradippou
  • 19:30 - 28/01
    Dignis Yepsonas
    vs
    PAEEK
  • 19:30 - 28/01
    Xylotympou
    vs
    Alki Oroklini
  • 19:30 - 28/01
    Ermis Aradippou
    vs
    Olympiada Lympion
  • 19:30 - 28/01
    Agia Napa
    vs
    Anagennisi FC Deryneia
  • Belgium Women\\\'s Premier League
  • 19:30 - 28/01
    KAA Gent Ladies (w)
    vs
    Standard Liege (w)
  • 22:15 - 28/01
    Club Brugge (w)
    vs
    Eendracht Aalst (w)
  • 01:00 - 29/01
    KV Mechelen (w)
    vs
    Racing Genk (w)
  • Finland League Cup
  • 19:45 - 28/01
    SJK Seinajoen
    vs
    KuPs
  • 20:00 - 28/01
    AC Oulu
    vs
    Ilves Tampere
  • 21:00 - 28/01
    Lahti
    vs
    Honka Espoo
  • 22:45 - 28/01
    Vaasa VPS
    vs
    FC Haka
  • Italian Serie B
  • 20:00 - 28/01
    Venezia
    vs
    Cittadella
  • 20:00 - 28/01
    Brescia
    vs
    Como
  • 20:00 - 28/01
    Bari
    vs
    Perugia
  • 20:00 - 28/01
    Ternana
    vs
    Modena
  • 20:00 - 28/01
    SudTirol
    vs
    Reggina
  • 20:00 - 28/01
    Ascoli
    vs
    Palermo
  • 20:00 - 28/01
    Cosenza Calcio 1914
    vs
    Parma
  • 22:15 - 28/01
    Genoa
    vs
    Pisa
  • German 3.Liga
  • 20:00 - 28/01
    Hallescher FC
    vs
    Zwickau
  • 20:00 - 28/01
    SV Meppen
    vs
    Oldenburg
  • 20:00 - 28/01
    SpVgg Bayreuth
    vs
    Ingolstadt
  • 20:00 - 28/01
    SC Verl
    vs
    Saarbrucken
  • 20:00 - 28/01
    Erzgebirge Aue
    vs
    SC Freiburg (Youth)
  • 20:00 - 28/01
    MSV Duisburg
    vs
    VfL Osnabruck
  • VĐQG Israel
  • 20:00 - 28/01
    Maccabi Haifa
    vs
    Maccabi Bnei Raina
  • 22:30 - 28/01
    Ashdod MS
    vs
    Hapoel Kiryat Shmona
  • 22:59 - 28/01
    Maccabi Netanya
    vs
    Sectzya Nes Ziona
  • 00:30 - 29/01
    Beitar Jerusalem
    vs
    Hapoel Hadera
  • 01:00 - 29/01
    Hapoel Tel Aviv
    vs
    Maccabi Tel Aviv
  • Malta Premier League
  • 20:00 - 28/01
    Gzira United
    vs
    Hibernians FC
  • 20:00 - 28/01
    Birkirkara FC
    vs
    Santa Lucia
  • 22:15 - 28/01
    Mosta FC
    vs
    Pieta Hotspurs
  • 22:15 - 28/01
    Zebbug Rangers
    vs
    Gudja United
  • Malta First Division League
  • 20:00 - 28/01
    Lija Athletic
    vs
    Marsa
  • 20:00 - 28/01
    Qrendi
    vs
    Mqabba FC
  • 22:30 - 28/01
    Zejtun Corinthians
    vs
    Sliema Wanderers FC
  • 22:30 - 28/01
    Vittoriosa Stars
    vs
    Swieqi United
  • Rwanda National League
  • 20:00 - 28/01
    Musanze FC
    vs
    Rutsiro FC
  • 20:00 - 28/01
    Rwamagana City
    vs
    AS Kigali
  • 20:00 - 28/01
    Kiyovu FC
    vs
    APR FC
  • 20:00 - 28/01
    Mukura Victory Sports
    vs
    Rayon Sports FC
  • 20:00 - 28/01
    Sunrise FC
    vs
    Gasogi Utd
  • Zambia Super League
  • 20:00 - 28/01
    Nkwazi
    vs
    Kansanshi Dynamos
  • 20:00 - 28/01
    Red Arrows
    vs
    Kabwe Warriors
  • 20:00 - 28/01
    Prison Leopards FC
    vs
    Buildcon FC
  • 20:00 - 28/01
    Nkana FC
    vs
    Green Buffaloes
  • Burundi League
  • 20:00 - 28/01
    Magara Young Boys
    vs
    Bujumbura City
  • 20:00 - 28/01
    Top Junior
    vs
    Romania Inter Star
  • 20:00 - 28/01
    Fc Tigre Noir
    vs
    Rukinzo FC
  • Cameroon League Women
  • 20:00 - 28/01
    Ngadeu FFA (W)
    vs
    FC Ebolowa (w)
  • 21:00 - 28/01
    Caiman Douala (w)
    vs
    Lekie Filles FC (W)
  • 21:30 - 28/01
    Eding Sport (w)
    vs
    Authentic de Douala (W)
  • UAE Division 1 Group A
  • 20:10 - 28/01
    Dubba Al-Husun
    vs
    Al-Rams
  • UAE League
  • 20:15 - 28/01
    Al Bataeh
    vs
    Ittihad Kalba
  • 20:15 - 28/01
    Dibba Al-Fujairah
    vs
    Al-Jazira(UAE)
  • 22:59 - 28/01
    Al Wehda(UAE)
    vs
    Al-Wasl
  • United Arab Emirates U21
  • 20:15 - 28/01
    Al-Dhafra (R)
    vs
    Al-Nasr(KSA) U21
  • 20:15 - 28/01
    Baniyas SC U21
    vs
    Khor Fakkan U21
  • 20:15 - 28/01
    Shabab Dubai U21
    vs
    Al-Sharjah U21
  • 20:15 - 28/01
    Ajman Club U21
    vs
    Al Ain U21
  • Italy C1
  • 20:30 - 28/01
    Carrarese
    vs
    Alessandria
  • 20:30 - 28/01
    US Fiorenzuola
    vs
    Imolese
  • 20:30 - 28/01
    San Donato Tavarnelle
    vs
    A.C. Reggiana 1919
  • 20:30 - 28/01
    Sassari Torres
    vs
    Recanatese
  • 20:30 - 28/01
    ACD Virtus Entella
    vs
    Gubbio
  • 20:30 - 28/01
    Robur Siena S.S.D.
    vs
    Olbia
  • 23:30 - 28/01
    Ancona
    vs
    Vis Pesaro
  • 23:30 - 28/01
    Fermana
    vs
    Montevarchi
  • 23:30 - 28/01
    Pontedera
    vs
    Cesena
  • 23:30 - 28/01
    Rimini
    vs
    Lucchese
  • Holland Ligue 3
  • 20:30 - 28/01
    Excelsior Maassluis
    vs
    FC Lisse
  • 20:30 - 28/01
    Noordwijk
    vs
    Koninklijke HFC
  • 20:30 - 28/01
    OFC Oostzaan
    vs
    Rijnsburgse Boys
  • 20:30 - 28/01
    Scheveningen
    vs
    Katwijk
  • 21:00 - 28/01
    Quick Boys
    vs
    HHC Hardenberg
  • 21:00 - 28/01
    Spakenburg
    vs
    Kozakken Boys
  • 21:00 - 28/01
    Volendam (Youth)
    vs
    Jong Sparta Rotterdam (Youth)
  • 21:00 - 28/01
    AFC
    vs
    TEC
  • 00:00 - 29/01
    De Treffers
    vs
    IJsselmeervogels
  • VĐQG Hungary
  • 20:30 - 28/01
    Varda SE
    vs
    Paksi SE Honlapja
  • 22:59 - 28/01
    Debrecin VSC
    vs
    ZalaegerzsegTE
  • 01:30 - 29/01
    Ferencvarosi TC
    vs
    Vasas
  • VĐQG Nam Phi
  • 20:30 - 28/01
    Mamelodi Sundowns
    vs
    Sekhukhune United
  • 22:30 - 28/01
    Moroka Swallows
    vs
    Supersport United
  • 01:00 - 29/01
    Marumo Gallants FC
    vs
    Orlando Pirates
  • Ngoại Hạng Bahraini
  • 20:30 - 28/01
    Al-Riffa
    vs
    Al Khaldiya
  • 22:00 - 28/01
    Al Hidd
    vs
    Al-Budaiya
  • 23:30 - 28/01
    Al-Muharraq
    vs
    Sitra
  • Kuwait Emir Cup
  • 20:30 - 28/01
    Al Fahaheel SC
    vs
    Al-Qadsia SC
  • 00:00 - 29/01
    Kazma
    vs
    Burgan SC
  • South Africa First League
  • 20:30 - 28/01
    Black Leopards
    vs
    Pretoria Univ
  • 20:30 - 28/01
    JDR Stars
    vs
    MM Platinum FC
  • 20:30 - 28/01
    Polokwane City FC
    vs
    Magesi
  • Brazil Mineiro D 1
  • 20:30 - 28/01
    Cruzeiro
    vs
    Athletic Club MG
  • 02:00 - 29/01
    Caldense MG
    vs
    Democrata
  • 02:00 - 29/01
    Democrata SL/MG
    vs
    Pouso Alegre
  • 02:00 - 29/01
    Ipatinga
    vs
    CA Patrocinense
  • Belgium Women 1st National
  • 20:30 - 28/01
    KSKV Zwevezele (w)
    vs
    Westerlo (W)
  • 21:00 - 28/01
    Gent B (w)
    vs
    Moldavo (w)
  • 21:30 - 28/01
    Ladies Genk B (w)
    vs
    ASE de Chastre (w)
  • 21:30 - 28/01
    KVK Tienen (w)
    vs
    RAEC Mons (w)
  • 22:59 - 28/01
    Royal FC Liege (w)
    vs
    Wuustwezel (w)
  • 22:59 - 28/01
    Zulte-Waregem II (w)
    vs
    Famkes Merkem (w)
  • 00:30 - 29/01
    Anderlecht II (w)
    vs
    Kontich FC (w)
  • Italian Women Division 1
  • 20:30 - 28/01
    AC Milan (w)
    vs
    Inter Milan (w)
  • 20:30 - 28/01
    Fiorentina (w)
    vs
    Pomigliano (w)
  • Challenge DE French Feminin
  • 20:30 - 28/01
    Bordeaux (w)
    vs
    FC Metz (w)
  • 20:30 - 28/01
    Dijon w
    vs
    Paris Saint Germain (w)
  • 22:00 - 28/01
    Fleury 91 (w)
    vs
    Le Havre (w)
  • 22:00 - 28/01
    Lyon (w)
    vs
    Montpellier (w)
  • Brazil Mato-grossense Division 1
  • 20:30 - 28/01
    Dom Bosco MT
    vs
    Uniao Rondonopolis MT
  • 04:00 - 29/01
    Nova Mutum EC
    vs
    Sport Sinop
  • Holland Derde Divisie
  • 20:30 - 28/01
    ACV Assen
    vs
    Harkemase Boys
  • 00:00 - 29/01
    VV Sint Bavo
    vs
    UNA
  • Liberia National League Women
  • 20:30 - 28/01
    World Girls FC (W)
    vs
    Hippo FC (W)
  • 21:00 - 28/01
    DC Shooters FC (W)
    vs
    Soccer Ambassadors FC (W)
  • 22:59 - 28/01
    Senior Pros FC (w)
    vs
    Blanco FC (w)
  • Hạng 2 Pháp
  • 21:00 - 28/01
    Saint Etienne
    vs
    Sochaux
  • 01:00 - 29/01
    Pau FC
    vs
    Annecy
  • 01:00 - 29/01
    Quevilly
    vs
    Paris FC
  • 01:00 - 29/01
    Amiens
    vs
    Le Havre
  • 01:00 - 29/01
    Grenoble
    vs
    Bastia
  • 01:00 - 29/01
    Caen
    vs
    Stade Lavallois MFC
  • 01:00 - 29/01
    Nimes
    vs
    Chamois Niortais
  • 01:00 - 29/01
    Valenciennes
    vs
    Metz
  • 01:00 - 29/01
    Dijon
    vs
    Bordeaux
  • 01:00 - 29/01
    Rodez Aveyron
    vs
    Guingamp
  • VĐQG Ba Lan
  • 21:00 - 28/01
    Warta Poznan
    vs
    Rakow Czestochowa
  • 23:30 - 28/01
    Widzew lodz
    vs
    Pogon Szczecin
  • 02:00 - 29/01
    Slask Wroclaw
    vs
    Zaglebie Lubin
  • Czech Republic Gambrinus Liga
  • 21:00 - 28/01
    FC Viktoria Plzen
    vs
    Hradec Kralove
  • 21:00 - 28/01
    Synot Slovacko
    vs
    Dynamo Ceske Budejovice
  • 21:00 - 28/01
    Bohemians 1905
    vs
    Teplice
  • 00:00 - 29/01
    Sigma Olomouc
    vs
    Sparta Praha
  • Croatia 1.Division
  • 21:00 - 28/01
    HNK Sibenik
    vs
    Rijeka
  • 23:10 - 28/01
    Dinamo Zagreb
    vs
    NK Lokomotiva Zagreb
  • Scottish Highland Football League
  • 21:00 - 28/01
    Brechin City
    vs
    Strathspey Thistle
  • 21:00 - 28/01
    Deveronvale
    vs
    Brora Rangers
  • 21:00 - 28/01
    Inverurie Loco Works
    vs
    fraserburgh
  • 22:00 - 28/01
    Banks o Dee
    vs
    Wick Academy
  • 22:00 - 28/01
    Formartine United
    vs
    Keith
  • 22:00 - 28/01
    Forres Mechanics
    vs
    Turriff United
  • 22:00 - 28/01
    Huntly
    vs
    Buckie Thistle FC
  • 22:00 - 28/01
    Nairn County
    vs
    Lossiemouth
  • 22:00 - 28/01
    Rothes
    vs
    Clachnacuddin
  • Vô Địch Trẻ Ý
  • 21:00 - 28/01
    AC Milan U20
    vs
    Juventus U20
  • Reykjavik Football Tournament
  • 21:00 - 28/01
    Fylkir
    vs
    Vikingur Reykjavik
  • 21:00 - 28/01
    KR Reykjavik
    vs
    IR Reykjavik
  • Angola Girabola League
  • 21:00 - 28/01
    Sporting de Benguela
    vs
    Progresso da Lunda Sul
  • 21:00 - 28/01
    Desportivo Huila
    vs
    CRD Libolo
  • 21:00 - 28/01
    Sagrada Esperanca
    vs
    Interclube Luanda
  • 21:00 - 28/01
    Wiliete
    vs
    Isaac de Benguela
  • 21:00 - 28/01
    Primeiro de Agosto
    vs
    Bravos do Maquis
  • 21:00 - 28/01
    Academica Do Lobito
    vs
    Cuando Cubango
  • 21:00 - 28/01
    Petro Atletico de Luanda
    vs
    Santa Rita FC
  • 21:00 - 28/01
    Dragao
    vs
    Sporting Cabinda
  • Cameroon Elite two
  • 21:00 - 28/01
    nternational Sporting De Douala
    vs
    Rangers FC of Bafut
  • 21:00 - 28/01
    Aigle Royal du Moungo
    vs
    Unisport Bafang
  • 22:59 - 28/01
    Dynamo de Douala
    vs
    Stade FC de Bertoua
  • Djibouti Premier League
  • 21:00 - 28/01
    Arta Solar FC
    vs
    Garde Republicaine SIAF
  • 22:59 - 28/01
    Q5/Nourie Transit
    vs
    AS du Port
  • San Marino League
  • 21:00 - 28/01
    S.S Pennarossa
    vs
    Murata
  • 21:00 - 28/01
    SP Cosmos
    vs
    San Giovanni
  • 21:00 - 28/01
    SP Domagnano
    vs
    AC Juvenes
  • 21:00 - 28/01
    Tre Penne
    vs
    Cailungo
  • Botswana Premier League
  • 21:00 - 28/01
    Security Systems FC
    vs
    Mogoditshane Fighters
  • Wales FAW Championship
  • 21:00 - 28/01
    Chirk AAA
    vs
    Colwyn Bay
  • 21:00 - 28/01
    Llanidloes Town
    vs
    Holywell
  • 21:00 - 28/01
    Llantwit Major
    vs
    Pontardawe Town
  • 21:00 - 28/01
    Carmarthen
    vs
    Cwmbran Celtic
  • 21:30 - 28/01
    Gresford
    vs
    Llandudno
  • 21:30 - 28/01
    Guilsfield
    vs
    Conwy Utd
  • 21:30 - 28/01
    Penrhyncoch
    vs
    Holyhead
  • 21:30 - 28/01
    Llanelli
    vs
    Barry Town United
  • 21:30 - 28/01
    Porthmadog
    vs
    Ruthin Town FC
  • Brazil Campeonato Paulista B
  • 21:00 - 28/01
    Oeste
    vs
    Comercial-SP
  • 01:00 - 29/01
    Rio Claro
    vs
    Lemense SP
  • 02:00 - 29/01
    Ponte Preta
    vs
    Taubate
  • 03:00 - 29/01
    XV de Piracicaba
    vs
    Juventus SP
  • 04:00 - 29/01
    Linense(BRA)
    vs
    AA Portuguesa Santista
  • 05:30 - 29/01
    Gremio Novorizontin
    vs
    Sao Caetano
  • Hạng Nhất Anh
  • 22:00 - 28/01
    Middlesbrough
    vs
    Watford
  • 22:00 - 28/01
    Hull City
    vs
    Queens Park Rangers (QPR)
  • 22:00 - 28/01
    Coventry City
    vs
    Huddersfield Town
  • VĐQG Bỉ
  • 22:00 - 28/01
    Westerlo
    vs
    Mechelen
  • 00:15 - 29/01
    Kortrijk
    vs
    Oostende
  • 00:15 - 29/01
    Oud Heverlee
    vs
    Sint-Truidense
  • 02:45 - 29/01
    Charleroi
    vs
    Saint Gilloise
  • Ngoại Hạng Scotland
  • 22:00 - 28/01
    Ross County
    vs
    Kilmarnock
  • 22:00 - 28/01
    Hibernian
    vs
    Aberdeen
  • 22:00 - 28/01
    Glasgow Rangers
    vs
    Saint Johnstone
  • 22:00 - 28/01
    Saint Mirren
    vs
    Motherwell
  • Hạng 4 Anh
  • 22:00 - 28/01
    Barrow
    vs
    Northampton Town
  • 22:00 - 28/01
    Harrogate Town
    vs
    Sutton United
  • 22:00 - 28/01
    Swindon Town
    vs
    Gillingham
  • 22:00 - 28/01
    Rochdale
    vs
    Carlisle United
  • 22:00 - 28/01
    Crawley Town
    vs
    Salford City
  • 22:00 - 28/01
    Hartlepool United
    vs
    Colchester United
  • 22:00 - 28/01
    Tranmere Rovers
    vs
    Leyton Orient
  • 22:00 - 28/01
    Mansfield Town
    vs
    Doncaster Rovers
  • 22:00 - 28/01
    AFC Wimbledon
    vs
    Stockport County
  • Hạng 5 Anh
  • 22:00 - 28/01
    Notts County
    vs
    Halifax Town
  • 22:00 - 28/01
    Scunthorpe United
    vs
    Bromley
  • 22:00 - 28/01
    Southend United
    vs
    Eastleigh
  • 22:00 - 28/01
    Dagenham Redbridge
    vs
    Yeovil Town
  • 22:00 - 28/01
    Barnet
    vs
    Chesterfield
  • 22:00 - 28/01
    Torquay United
    vs
    Maidstone United
  • 22:00 - 28/01
    Aldershot Town
    vs
    Oldham Athletic
  • 22:00 - 28/01
    Altrincham
    vs
    Boreham Wood
  • 22:00 - 28/01
    Dorking
    vs
    Solihull Moors
  • 22:00 - 28/01
    Wealdstone FC
    vs
    Gateshead
  • 22:00 - 28/01
    York City
    vs
    Maidenhead United
  • NPF championship
  • 22:00 - 28/01
    Bath City
    vs
    Farnborough Town
  • 22:00 - 28/01
    Hemel Hempstead Town
    vs
    Dover Athletic
  • 22:00 - 28/01
    Hungerford Town
    vs
    Chippenham Town
  • 22:00 - 28/01
    Oxford City
    vs
    Weymouth
  • 22:00 - 28/01
    Taunton Town
    vs
    St Albans City
  • 22:00 - 28/01
    Tonbridge Angels
    vs
    Braintree Town
  • 22:00 - 28/01
    Worthing
    vs
    Dartford
  • 22:00 - 28/01
    Cheshunt
    vs
    Slough Town
  • 22:00 - 28/01
    Dulwich Hamlet
    vs
    Eastbourne Borough
  • 22:00 - 28/01
    Ebbsfleet United
    vs
    Concord Rangers
  • 22:00 - 28/01
    Chelmsford City
    vs
    Welling United
  • 22:00 - 28/01
    Havant Waterlooville
    vs
    Hampton Richmond Borough
  • NPF Championships
  • 22:00 - 28/01
    AFC Fylde
    vs
    Chester FC
  • 22:00 - 28/01
    AFC Telford United
    vs
    Southport FC
  • 22:00 - 28/01
    Alfreton Town
    vs
    Kettering Town
  • 22:00 - 28/01
    Blyth Spartans
    vs
    Buxton FC
  • 22:00 - 28/01
    Boston United
    vs
    Scarborough
  • 22:00 - 28/01
    Brackley Town
    vs
    Gloucester City
  • 22:00 - 28/01
    Bradford Park Avenue
    vs
    Chorley FC
  • 22:00 - 28/01
    Curzon Ashton FC
    vs
    Farsley Celtic
  • 22:00 - 28/01
    Darlington
    vs
    Spennymoor Town
  • 22:00 - 28/01
    Hereford FC
    vs
    Banbury United
  • 22:00 - 28/01
    Leamington
    vs
    Kings Lynn
  • 22:00 - 28/01
    Peterborough Sports
    vs
    Kidderminster Harriers
  • England Southern Premier League
  • 22:00 - 28/01
    Beaconsfield SYCOB
    vs
    Chesham United
  • 22:00 - 28/01
    Dorchester Town
    vs
    Swindon Supermarine
  • 22:00 - 28/01
    Gosport Borough
    vs
    Hayes Yeading United
  • 22:00 - 28/01
    Metropolitan Police
    vs
    Hanwell Town
  • 22:00 - 28/01
    North Leigh
    vs
    Hartley Wintney
  • 22:00 - 28/01
    Plymouth Parkway
    vs
    Poole Town
  • 22:00 - 28/01
    Weston Super Mare
    vs
    Truro City
  • 22:00 - 28/01
    Yate Town
    vs
    Tiverton Town
  • 22:00 - 28/01
    Hendon
    vs
    Harrow Borough
  • 22:00 - 28/01
    Merthyr Town
    vs
    Salisbury FC
  • 22:00 - 28/01
    Bracknell Town
    vs
    Winchester City
  • England Northern Premier League
  • 22:00 - 28/01
    Guiseley
    vs
    Hyde F.C.
  • 22:00 - 28/01
    Atherton Collieries
    vs
    South Shields
  • 22:00 - 28/01
    Belper Town
    vs
    Bamber Bridge
  • 22:00 - 28/01
    FC United of Manchester
    vs
    Warrington Town AFC
  • 22:00 - 28/01
    Lancaster City
    vs
    Matlock Town
  • 22:00 - 28/01
    Marine
    vs
    Ashton United
  • 22:00 - 28/01
    Morpeth Town
    vs
    Radcliffe Borough
  • 22:00 - 28/01
    Stafford Rangers
    vs
    Marske United
  • 22:00 - 28/01
    Stalybridge Celtic
    vs
    Gainsborough Trinity
  • 22:00 - 28/01
    Warrington Rylands
    vs
    Liversedge
  • 22:00 - 28/01
    Whitby Town
    vs
    Nantwich Town
  • England Ryman League Division
  • 22:00 - 28/01
    Bowers Pitsea
    vs
    Potters Bar Town
  • 22:00 - 28/01
    Brightlingsea Regent
    vs
    Folkestone
  • 22:00 - 28/01
    Canvey Island
    vs
    Herne Bay
  • 22:00 - 28/01
    Corinthian Casuals
    vs
    Bognor Regis Town
  • 22:00 - 28/01
    Cray Wanderers
    vs
    lewes
  • 22:00 - 28/01
    Enfield Town
    vs
    Carshalton Athletic FC
  • 22:00 - 28/01
    Haringey Borough
    vs
    Hastings United
  • 22:00 - 28/01
    Hornchurch
    vs
    Aveley
  • 22:00 - 28/01
    Horsham
    vs
    Billericay Town
  • 22:00 - 28/01
    Kingstonian
    vs
    Bishop's Stortford
  • 22:00 - 28/01
    Margate
    vs
    Wingate Finchley
  • Portugal Liga 3
  • 22:00 - 28/01
    CF Canelas 2010
    vs
    Anadia
  • 22:00 - 28/01
    S. Joao Ver
    vs
    Montalegre
  • 22:00 - 28/01
    Vilaverdense
    vs
    FC Felgueiras
  • 22:00 - 28/01
    Amora FC
    vs
    Oliveira Hospital
  • 22:00 - 28/01
    Real Sport Clube
    vs
    Sporting CP B
  • 22:59 - 28/01
    Vitoria Setubal
    vs
    Mokala Pancheners
  • 02:00 - 29/01
    Paredes
    vs
    Fafe
  • Spanish Segunda Division B
  • 22:00 - 28/01
    SD Beasain
    vs
    CD Izarra
  • 22:30 - 28/01
    Burgos Promesas
    vs
    Compostela
  • 22:30 - 28/01
    Brea
    vs
    SD Gernika
  • 22:30 - 28/01
    UD Mutilve
    vs
    AD San Juan
  • 22:45 - 28/01
    Polvorin
    vs
    CD Cristo Atletico
  • 22:59 - 28/01
    Rio Sports
    vs
    UD Logrones B
  • 23:30 - 28/01
    Ourense CF
    vs
    Marino luanco
  • 00:00 - 29/01
    Valencia CF Mestalla
    vs
    Terrassa
  • 00:30 - 29/01
    Sestao
    vs
    Utebo FC
  • Scottish Championship
  • 22:00 - 28/01
    Greenock Morton
    vs
    Arbroath
  • 22:00 - 28/01
    Raith Rovers
    vs
    Inverness
  • 22:00 - 28/01
    Partick Thistle
    vs
    Hamilton Academical
  • 22:00 - 28/01
    Dundee
    vs
    Queen's Park
  • Scottish Division One
  • 22:00 - 28/01
    Montrose
    vs
    Kelty Hearts
  • 22:00 - 28/01
    Clyde
    vs
    Dunfermline Athletic
  • 22:00 - 28/01
    Edinburgh City
    vs
    Falkirk
  • 22:00 - 28/01
    Airdrie United
    vs
    Alloa Athletic
  • 22:00 - 28/01
    Peterhead
    vs
    Queen of South
  • Scottish Division Two
  • 22:00 - 28/01
    Stirling Albion
    vs
    Stranraer
  • 22:00 - 28/01
    Annan Athletic
    vs
    East Fife
  • 22:00 - 28/01
    Dumbarton
    vs
    Bonnyrigg Rose
  • 22:00 - 28/01
    Stenhousemuir
    vs
    Elgin City
  • 22:00 - 28/01
    Albion Rovers
    vs
    Forfar Athletic
  • Belgian Second Division
  • 22:00 - 28/01
    Excelsior Virton
    vs
    Anderlecht II
  • 02:00 - 29/01
    KVSK Lommel
    vs
    FCV Dender EH
  • Northern Ireland Premier League
  • 22:00 - 28/01
    Dungannon Swifts
    vs
    Coleraine
  • 22:00 - 28/01
    Portadown
    vs
    Linfield FC
  • 22:00 - 28/01
    Carrick Rangers
    vs
    Glenavon Lurgan
  • 22:00 - 28/01
    Cliftonville
    vs
    Ballymena United
  • Cyprus 1 Division
  • 22:00 - 28/01
    AEK Larnaca
    vs
    APOEL Nicosia
  • 00:00 - 29/01
    Doxa Katokopias
    vs
    Anorthosis Famagusta FC
  • Welsh Premier League
  • 22:00 - 28/01
    Pen-y-Bont FC
    vs
    Newtown AFC
  • Ngoại Hạng Ai Cập
  • 22:00 - 28/01
    Al Masry
    vs
    Pharco
  • VĐQG Maroc
  • 22:00 - 28/01
    FAR Forces Armee Royales
    vs
    MCO Mouloudia Oujda
  • 22:00 - 28/01
    Maghrib Association Tetouan
    vs
    Maghreb Fez
  • 00:15 - 29/01
    Olympique de Safi
    vs
    Raja Casablanca Atlhletic
  • 02:30 - 29/01
    Club Salmi
    vs
    IRT Itihad de Tanger
  • Northern Ireland IFA Championship
  • 22:00 - 28/01
    Ballinamallard United
    vs
    Loughgall FC
  • 22:00 - 28/01
    Ballyclare Comrades
    vs
    Knockbreda
  • 22:00 - 28/01
    Dundela
    vs
    Annagh United
  • 22:00 - 28/01
    Institute FC
    vs
    Ards FC
  • 22:00 - 28/01
    Warrenpoint Town
    vs
    Newington
  • Nigerian Premier League
  • 22:00 - 28/01
    Bendel Insurance
    vs
    Remo Stars
  • Mexico Youth U20
  • 22:00 - 28/01
    Club America U20
    vs
    Mazatlan U20
  • 22:00 - 28/01
    Queretaro U20
    vs
    CDSyC Cruz Azul U20
  • 22:00 - 28/01
    Tigres UANL U20
    vs
    San Luis U20
  • 22:59 - 28/01
    FC Juarez U20
    vs
    Chivas Guadalajara U20
  • ENG SD1
  • 22:00 - 28/01
    Bideford AFC
    vs
    Slimbridge AFC
  • England Northern League Division One
  • 22:00 - 28/01
    Kidsgrove Athletic
    vs
    Skelmersdale United
  • 22:00 - 28/01
    Loughborough Dynamo
    vs
    Sporting Khalsa
  • 22:00 - 28/01
    Workington
    vs
    Newcastle Town FC
  • The lowlands of Scotland League
  • 22:00 - 28/01
    East Kilbride
    vs
    Celtic B
  • 22:00 - 28/01
    Civil Service Strollers FC
    vs
    Boness Utd
  • Portugal Campeonato Nacional II Women
  • 22:00 - 28/01
    AD Ovarense (w)
    vs
    Braga B (W)
  • 22:00 - 28/01
    Valadares Gaia FC B (W)
    vs
    FC Romariz (w)
  • Gibraltar Premier Division
  • 22:00 - 28/01
    St Joseph's FC
    vs
    Europa FC
  • 00:30 - 29/01
    Lions Gibraltar
    vs
    Mons Calpe SC
  • Hạng 3 Bồ Đào Nha
  • 22:00 - 28/01
    Pevidem SC
    vs
    GD Braganca
  • 22:00 - 28/01
    Olhanense SC
    vs
    FC Serpa
  • Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
  • 22:00 - 28/01
    Pacos Ferreira U19
    vs
    Tondela U19
  • 22:00 - 28/01
    Nogueirense U19
    vs
    Valadares Gaia FC U19
  • 22:00 - 28/01
    SC Uniao Torreense U19
    vs
    Alverca U19
  • 22:00 - 28/01
    GD Estoril-Praia U19
    vs
    Vilafranquense U19
  • 22:00 - 28/01
    Maritimo U19
    vs
    Vitoria FC Setubal U19
  • 22:00 - 28/01
    Belenenses U19
    vs
    Academica Coimbra U19
  • 22:00 - 28/01
    Casa Pia AC U19
    vs
    Nacional U19
  • 22:00 - 28/01
    Anadia U19
    vs
    Vitoria SC Guimaraes U19
  • 22:00 - 28/01
    Uniao Leiria U19
    vs
    CD Mafra U19
  • 22:00 - 28/01
    SC Lamego U19
    vs
    FC Penafiel U19
  • 22:00 - 28/01
    Trofense U19
    vs
    Merelinense U19
  • 22:00 - 28/01
    Leixoes U19
    vs
    Luxita U19
  • 22:00 - 28/01
    FC Porto U19
    vs
    Vizela U19
  • 22:00 - 28/01
    Sousense U19
    vs
    SC Espinho U19
  • 22:00 - 28/01
    Amarante U19
    vs
    Vilaverdense FC Sub-19
  • 22:00 - 28/01
    LimianosU19
    vs
    SC Mirandela U19
  • 22:00 - 28/01
    Varzim U19
    vs
    Marinhas FC U19
  • 22:00 - 28/01
    Feirense U19
    vs
    Padroense U19
  • 22:00 - 28/01
    AC Marinhense U19
    vs
    Clube Condeixa U19
  • 22:00 - 28/01
    Rio Ave U19
    vs
    Gil Vicente U19
  • 22:00 - 28/01
    FC Famalicao U19
    vs
    Boavista U19
  • 22:00 - 28/01
    Braga U19
    vs
    Gondomar U19
  • 22:00 - 28/01
    Sporting Lisbon U19
    vs
    Benfica U19
  • NBA _ Nhà Nghề Mỹ
  • 22:00 - 28/01
    Basford Utd
    vs
    Tamworth
  • 22:00 - 28/01
    Hednesford Town
    vs
    Alvechurch
  • 22:00 - 28/01
    Hitchin Town
    vs
    Bedford Town
  • 22:00 - 28/01
    Ilkeston Town
    vs
    Coalville
  • 22:00 - 28/01
    Kings Langley
    vs
    Barwell
  • 22:00 - 28/01
    Leiston FC
    vs
    St Ives Town
  • 22:00 - 28/01
    Mickleover Sports
    vs
    Rushall Olympic
  • 22:00 - 28/01
    Nuneaton Borough
    vs
    Stourbridge
  • 22:00 - 28/01
    Redditch United
    vs
    Bromsgrove Sporting FC
  • 22:00 - 28/01
    Royston Town
    vs
    Needham Market
  • 22:00 - 28/01
    Rushden Diamonds
    vs
    Stratford Town
  • Ghana Premier League
  • 22:00 - 28/01
    Great Olympics
    vs
    Karela United FC
  • 22:00 - 28/01
    Tamale City
    vs
    Bibiani Gold Stars
  • 22:00 - 28/01
    Medeama SC
    vs
    Accra Hearts of Oak
  • LaLiga 2
  • 22:15 - 28/01
    Granada CF
    vs
    Andorra CF
  • 00:30 - 29/01
    Eibar
    vs
    Leganes
  • 00:30 - 29/01
    Real Oviedo
    vs
    Villarreal B
  • 03:00 - 29/01
    Las Palmas
    vs
    SD Huesca
  • Burkina Faso League
  • 22:30 - 28/01
    Etoile Filante Ouagadougou
    vs
    ASEC Koudougou
  • 00:45 - 29/01
    AS Police Ouagadougou
    vs
    Rahimo FC
  • Spain Primera Division RFEF
  • 22:59 - 28/01
    Fuenlabrada
    vs
    Cultural Leonesa
  • 22:59 - 28/01
    SD Logrones
    vs
    Real Murcia
  • 01:00 - 29/01
    Barcelona B
    vs
    Real Sociedad B
  • 01:00 - 29/01
    Eldense
    vs
    Osasuna B
  • 01:00 - 29/01
    Racing de Ferrol
    vs
    AD Ceuta
  • 01:00 - 29/01
    CF Rayo Majadahonda
    vs
    Unionistas de Salamanca
  • Palestine Football League
  • 22:59 - 28/01
    Shabab Alsamu
    vs
    Markz Balata
  • VĐQG Châu Phi
  • 22:59 - 28/01
    Madagascar
    vs
    Mozambique
  • 02:00 - 29/01
    Niger
    vs
    Ghana
  • Liberia First Division
  • 22:59 - 28/01
    Invicible Eleven
    vs
    Nimba United
  • Mauritania Division 2
  • 22:59 - 28/01
    Star Arafat
    vs
    AS Pompier
  • Gambia Division 2
  • 22:59 - 28/01
    Kiang West FC
    vs
    Young Africans Banjul
  • 22:59 - 28/01
    BST Galaxy
    vs
    TMT FA
  • VĐQG Thụy Sĩ
  • 00:00 - 29/01
    Lugano
    vs
    Grasshopper
  • 02:30 - 29/01
    Basel
    vs
    Luzern
  • Hạng 2 Thụy Sĩ
  • 00:00 - 29/01
    Aarau
    vs
    Thun
  • VĐQG Hy Lạp
  • 00:30 - 29/01
    Volos NFC
    vs
    Panaitolikos Agrinio
  • 01:00 - 29/01
    Pas Giannina
    vs
    Atromitos Athens
  • Futsal Spain Division De Honor
  • 00:30 - 29/01
    F.C.Barcelona Futsal
    vs
    Levante Futsal
  • 00:30 - 29/01
    Peinsa F.S. Cartagena Futsal
    vs
    Antequera Futsal
  • 00:30 - 29/01
    Vaidepenas Futsal
    vs
    EiPozo Murcia Turistica Futsal
  • 00:30 - 29/01
    Jaen Paraiso Interior Futsal
    vs
    Cordoba Futsal
  • 00:30 - 29/01
    Noia Portus Apostoli Futsal
    vs
    Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
  • 00:30 - 29/01
    Xota Navarra Futsal
    vs
    Manzanares FS Futsal
  • 00:30 - 29/01
    Palma Futsal
    vs
    Catgas Energia Futsal
  • 00:30 - 29/01
    Real Betis Futsal
    vs
    Inter Movistar Futsal
  • VĐQG Peru
  • 01:00 - 29/01
    Sport Huancayo
    vs
    UTC Cajamarca
  • 03:30 - 29/01
    Alianza Lima
    vs
    Deportivo Municipal
  • BRA CP
  • 01:00 - 29/01
    Globo
    vs
    Potyguar-CN RN
  • 01:00 - 29/01
    CE Forca e Luz RN
    vs
    Santa Cruz RN
  • Brazil Campeonato Capixaba
  • 01:00 - 29/01
    Vilavelhense
    vs
    Rio Branco-ES
  • BRA SE
  • 01:15 - 29/01
    Frei Paulistano
    vs
    AD Atletica Gloriense
  • 02:00 - 29/01
    Falcon FC
    vs
    Dorense SE
  • Brazil Campeonato Carioca
  • 01:30 - 29/01
    Nova Iguacu
    vs
    Bangu
  • Bra CaP
  • 01:30 - 29/01
    Rio Branco PR
    vs
    Cascavel PR
  • 02:00 - 29/01
    Independente Sao Joseense PR
    vs
    Atletico Paranaense
  • 04:30 - 29/01
    Cianorte PR
    vs
    Foz do Iguacu PR
  • Belgian First Amateur Division
  • 01:30 - 29/01
    Francs Borains
    vs
    Olympic Charleroi
  • 02:00 - 29/01
    KSK Heist
    vs
    RFC de Liege
  • 02:00 - 29/01
    Hoogstraten VV
    vs
    Rupel Boom
  • 02:00 - 29/01
    Patro Eisden
    vs
    Tienen
  • 02:00 - 29/01
    LaLouviere
    vs
    Thes Sport
  • Belgium Second Amateur Divisio
  • 01:30 - 29/01
    Oudenaarde
    vs
    Sporting West Harelbeke
  • 02:00 - 29/01
    Eendracht Aalst
    vs
    RFC Wetteren
  • Brazil Campeonato Piauiense
  • 01:45 - 29/01
    River PI
    vs
    Fluminense PI
  • Brazil Campeonato Cearense Division 1
  • 02:00 - 29/01
    Pacajus
    vs
    Iguatu CE
  • 02:00 - 29/01
    Ceara
    vs
    Maracana CE
  • 06:00 - 29/01
    Caucaia CE
    vs
    Ferroviario CE
  • BRA CGD
  • 02:00 - 29/01
    Goiania
    vs
    Goianesia GO
  • 02:00 - 29/01
    Gremio Anapolis
    vs
    Uniao Inhumas
  • 02:00 - 29/01
    Atletico Clube Goianiense
    vs
    Aparecidense GO
  • Brazil Baiano Division
  • 02:00 - 29/01
    EC Jacuipense
    vs
    Itabuna BA
  • Brazil Paraibano
  • 02:00 - 29/01
    Campinense
    vs
    Serra Branca EC
  • Guatemala D2
  • 02:00 - 29/01
    Deportivo Sanarate FC
    vs
    Deportivo Barberena FC
  • Brazil Campeonato Amazonense
  • 02:00 - 29/01
    Operario/AM
    vs
    Fast Clube AM
  • Brazil Campeonato Alagoano
  • 02:00 - 29/01
    CRB XI
    vs
    Centro Sportivo Alagoano
  • 02:00 - 29/01
    Murici
    vs
    ASA AL
  • 05:00 - 29/01
    Coruripe Al
    vs
    Desp Alianca AL(U20)
  • Brazil Campe Division 1
  • 02:30 - 29/01
    Avai FC
    vs
    Figueirense
  • 05:00 - 29/01
    Concordia AC
    vs
    Chapecoense SC
  • Brazil Campeonato Gaucho
  • 02:30 - 29/01
    Internacional RS
    vs
    Sao Luiz(RS)
  • 04:00 - 29/01
    Novo Hamburgo RS
    vs
    Juventude
  • Supercopa do Brasil
  • 02:30 - 29/01
    Palmeiras
    vs
    Flamengo
  • Portugal League Cup
  • 02:45 - 29/01
    Sporting CP
    vs
    FC Porto
  • VĐQG Colombia
  • 03:00 - 29/01
    Envigado FC
    vs
    La Equidad
  • 05:15 - 29/01
    Atletico Huila
    vs
    Atletico Bucaramanga
  • Argentina group C Tebolidun League Manchester
  • 03:00 - 29/01
    Berazategui
    vs
    Leandro N Alem
  • 03:00 - 29/01
    Uhl Que Sa
    vs
    General Lamadrid
  • 03:00 - 29/01
    Liniers
    vs
    Excursionistas
  • Iceland Reykjavik Women\'s Tournament
  • 03:00 - 29/01
    KR Reykjavik (w)
    vs
    IR Reykjavik (w)
  • VĐQG Guatemala
  • 04:00 - 29/01
    CSD Municipal
    vs
    Santa Lucia Cotzumalguapa
  • 04:30 - 29/01
    Coban Imperial
    vs
    Antigua GFC
  • 05:00 - 29/01
    Deportivo Mixco
    vs
    CD Achuapa
  • VĐQG Honduras
  • 04:00 - 29/01
    Honduras Progreso
    vs
    Lobos UPNFM
  • Argentina Torneo B
  • 04:00 - 29/01
    Union Villa Krause
    vs
    San Martin Mendoza
  • Hạng Nhất Paraguay
  • 04:30 - 29/01
    Sportivo Trinidense
    vs
    Tacuary
  • 06:30 - 29/01
    Guairena
    vs
    FC Nacional Asuncion
  • Brazil Campeonato Paulista
  • 04:30 - 29/01
    Santos
    vs
    Ferroviaria SP
  • 06:00 - 29/01
    Bragantino
    vs
    Santo Andre
  • 06:40 - 29/01
    Botafogo SP
    vs
    Guarani SP
  • Brazil Pernambucano League
  • 05:00 - 29/01
    Sport Club do Recife
    vs
    Reet
  • 06:00 - 29/01
    Salgueiros AC
    vs
    Central SC
  • Hạng 2 Mexico
  • 06:00 - 29/01
    Mineros de Zacatecas
    vs
    CD Alacranes de Durango

Xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến chưa bao giờ đơn giản đến vậy Khi bạn chỉ cần truy cập vào trang web Ca Khia TV là có thể xem lịch bóng đá hôm nay cực kỳ đầy đủ và chi tiết. Giúp bạn biết được lịch của bât kỳ giải đấu nào, từ lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, Serie A, La Liga,… 

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá

Hiện tại là thời đại của công nghệ số, cho nên tất cả mọi thông tin đều được cập nhật lên mạng internet đầy đủ, trong đó có cả bóng đá. Khi có rất nhiều website bóng đá trực tuyến được ra đời, giúp bạn biết được những thông tin mà mình cần nhanh nhất. 

Cà Khịa TV được đánh giá là một trong những website bóng đá online hàng đầu Việt Nam. Khi chúng tôi cập nhật toàn bộ các thông tin về bóng đá quan trọng nhất, trong đó có cả lịch bóng đá hôm nay. Giúp bạn có thể tìm và xem lịch của bất kỳ giải đấu nào trên thế giới và trong nước.

cap-nhat-lich-thi-dau-bong-da-hom-nay
Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Trang web Cà Khịa Live cũng không bao giờ thu phí người dùng, nên bạn có thể xem lịch thi đấu trực tuyến hoàn toàn miễn phí. Thông tin mà bạn nhận được khi xem lịch bóng đá tại đây cũng khá đầy đủ và chuẩn xác. Giúp bạn tìm được những thông tin mà mình cần cực kỳ nhanh.

Tại Cakhia Live, ngoài biết được lịch bóng đá trực tuyến, bạn còn biết thêm các thông tin khác như tin tức, kết quả, tỷ lệ kèo, bảng xếp hạng,…. Chính vì thế, nếu bạn muốn biết bất kỳ thông tin bóng đá nào, đây là website mà bạn nhất định phải truy cập.

Lịch thi đấu bóng đá trên TV hàng đầu

Hiện tại chúng tôi không chỉ cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, Bundesliga, World Cup,… Mà tại CaKhia Live, bạn còn biết được lịch bóng đá được phát sóng trên TV. Khi bạn sẽ biết được lịch trực tiếp trên những kênh bóng đá lớn nhất Việt Nam như VTV, VTV3, VTV6, K+, FPT Play, SCTV,….Giúp bạn biết các trận đấu sẽ được phát sóng trên những kênh này để thu xếp thời gian xem hợp lý.

Khi xem lịch thi đấu hôm nay trên những kênh thể thao lớn tại CaKhia TV, bạn sẽ nắm được toàn bộ các thông tin quan trọng như thời gian phát sóng, bình luận viên cho trận đấu, sân thi đấu, đội hình ra sân,… một cách chi tiết.

Lịch bóng đá hôm nay được tường thuật trên Cà Khịa TV

Cà Khịa TV cũng được biết đến như là website phát sóng bóng đá hàng đầu Việt Nam. Cho nên khi truy cập vào đây, bạn có thể dễ dàng tìm và xem trực tiếp những trận đấu bóng đá hấp dẫn nhất mỗi ngày.

Đương nhiên trước đó, chúng tôi cũng sẽ cập nhật lịch tường thuật trực tiếp mỗi ngày khá là đầy đủ. Giúp bạn biết được hôm nay Cakhia Live phát sóng các trận đấu bóng đá nào, thời gian thi đấu ra sao và các thông tin khác. Để bạn sắp xếp thời gian và xem trực tiếp trận đấu bóng đá mình thích tại đây chuẩn nhất.

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh 

Ngoại Hạng Anh là giải bóng đá hấp dẫn nhất hành tinh hiện nay. Cho nên tại Việt Nam, số lượng người theo dõi giải đấu này cũng khá lớn. Biết được điều này, chúng tôi cũng cập nhật lịch thi đấu bóng đá Anh khá là đầy đủ và chính xác.

Chỉ cần vào đây, bạn sẽ dễ dàng biết được lịch bóng đá Anh ở cả 38 vòng đấu. Mỗi vòng sẽ có 10 trận đấu bóng đá thì Cà Khịa TV đều cập nhật lịch cho tất cả. Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh cũng cực kỳ sớm, cụ thể là trước khi các trận đấu diễn ra ngày.

Lịch thi đấu C1 

Ngoài lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1 cũng là một giải bóng đá khá được yêu thích tại Việt Nam. Chính vì thế, chúng tôi cũng cập nhật lịch bóng đá C1 đầy đủ và chuẩn xác nhất. Giúp bạn biết lịch từ ở vòng bảng cho đến trận chung kết giải bóng đá này.

Khi xem lịch C1 tại đây, bạn cũng sẽ biết được thông tin cực kỳ đầy đủ và chính xác. Thêm vào đó, thời gian mà chúng tôi đưa ra lịch cũng khá là sớm.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá đầy đủ các giải đấu

Không chỉ có 2 giải đấu kể trên, tại CaKhia Live bạn còn được biết lịch bóng đá hôm nay ở rất nhiều các giải đấu hàng đầu thế giới khác. Cụ thể đó là:

  • Lịch thi đấu World Cup
  • Lịch thi đấu Euro
  • Lịch thi đấu Copa America
  • Lịch thi đấu Serie A
  • Lịch thi đấu La Liga
  • Lịch thi đấu Bundesliga
  • Lịch thi đấu League 1
  • Lịch thi đấu V-League
  • Ngoài ra còn có lịch bóng đá  của rất nhiều giải đấu khác.

Khi vào Cakhia TV, bạn cũng dễ dàng tìm được lịch của đội bóng, câu lạc bộ mà mình yêu thích. Bởi tất cả các CLB bóng đá hàng đầu trên thế giới hiện nay, từ Real Madrid, Man United, Liverpool, Man City, Bayer Munich, Barcelona, Juventus,… cũng đều được chúng tôi cập nhật lịch bóng đá đầy đủ.

Thêm nữa, thời gian mà chúng tôi cung cấp lịch cho các CLB bóng đá hàng đầu cũng khá là sớm. Thông tin thì cực kỳ đầy đủ và đa dạng cho bạn tham khảo.

Để bạn biết được hôm nay, ngày mai thế giới bóng đá diễn ra các trận đấu nào hấp dẫn hay là CLB mình yêu thích có thi đấu hay không. Chúng tôi cũng cập nhật lịch của tất cả các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay và ngài mai của tất cả các giải đấu.

Thời gian mà chúng tôi cập nhật thì luôn liên tục, nghĩa là chỉ cần vào CaKhia TV, bạn sẽ biết được lịch thi đấu hôm nay và ngày mai đầy đủ nhất ở bất kỳ lúc nào. 

Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam hàng đầu

Không chỉ có các giải đấu lớn, các CLB hàng đầu mà Cà Khịa Live còn cập nhật lịch bóng đá Việt Nam cực kỳ đầy đủ và chính xác. Cụ thể như sau:

  • Chúng tôi hiện tại đang cập nhật lịch thi đấu cho toàn bộ các trận đấu mà đội tuyển Việt Nam tham gia, từ AFF Cup, Sea Games, vòng loại World Cup, U23 Châu Á,..
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch cũng khá sớm, cụ thể là trước 3 ngày khi trận đâu được diễn ra
  • Tất cả các thông tin quan trọng cũng được chúng tôi cung cấp cho bạn tham khảo, từ thời gian thi đấu, đội hình ra sân, sân tổ chức trận đấu,…
  • Thêm vào đó, các thông tin trước trận đấu của hai đội như thực lực, phong độ, thành tích đối đầu, bảng kèo nhà cái,.. cũng được CaKhia TV cung cấp đầy đủ cho bạn tham khảo
  • Ngoài ra, chúng tôi còn cho bạn biết lịch phát sóng bóng đá Việt Nam trên những kênh thể thao lớn nhất trong nước. Giúp bạn lựa chọn được nơi để xem trực tiếp trận đấu của đội tuyển dễ dàng hơn.
lich-bong-da-tat-ca-cac-giai-dau-tren-the-gioi
Lịch bóng đá tất cả các giải đấu trên thế giới

Có nên xem lịch thi đấu bóng đá tại CaKhia TV hay không?

Trên mạng hiện tại không thiếu các trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay cho bạn tham khảo. Nhưng CaKhia TV luôn được rất nhiều người dùng đánh giá cao, bởi chúng tôi có những ưu điểm sau đây:

  • Hoàn toàn miễn phí: CaKhia TV hiện tại không thu phí bất kỳ người dùng nào. Cho nên bạn có thể truy cập vào đây bất kỳ lúc nào để xem lịch bóng đá trực tuyến mà không tốn bất kỳ chi phí nào. 
  • Cập nhật lịch bóng đá đa dạng: Chỉ cần vào đây, bạn có thể biết được lịch thi đấu của tất cả các giải đấu, câu lạc bộ trên toàn thế giới và trong nước. Thêm vào đó, lịch phát sóng tại các kênh bóng lớn hay những website hàng đầu cũng được CaKhia Live cập nhật đầy đủ
  • Thời gian cập nhật sớm: Cakhia TV luôn luôn là trang web cung cấp lịch bóng đá trực tuyến sớm nhất trên mạng. Khi chúng tôi luôn cập nhật lịch trước ít nhất 1 ngày trận đấu chính thức được bắt đầu
  • Thông tin đầy đủ: Khi xem lịch bóng đá trực tuyến tại đây, bạn cũng nắm được tất cả các thông tin quan trọng, từ thời gian trận đấu bắt đầu, sân thi đấu, đội hình xuất phát, trọng tài bắt chính,…
  • Thông tin trước trận được cung cấp đầy đủ: Tại đây, bạn còn được tham khảo những thông tin trước trận của hai đội khá đầy đủ, từ phong độ những trận đấu gần đây, lịch sử đối đầu trong quá khứ, thực lực, bảng kèo nhà cái,…
  • Giao diện dễ sử dụng: Một lợi ích nữa khi bạn xem lịch bóng đá tại đây, đó là giao diện cực kỳ dễ sử dụng. Giúp bạn có thể tìm và xem được lịch cực kỳ nhanh chóng.

Hướng dẫn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Cakhia TV

Như chúng tôi đã chia sẻ ở trên, giao diện của Cakhia Live được thiết kế để tất cả mọi người có thể sử dụng dễ dàng. Cho nên để tìm lịch của bất kỳ CLB, giải đấu hay là các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay khá là đơn giản. Chỉ cần bạn làm theo các bước sau:

  • Bước 1: Đầu tiên bạn sẽ sử dụng máy tính, điện thoại, laptop,.. được kết nối mạng rồi truy cập vào Cakhia TV
  • Bước 2: Tiếp theo bạn sẽ nhìn lên thanh Menu rồi chọn vào mục Lịch Thi Đấu
  • Bước 3: Tại đây bạn sẽ thấy lịch sẽ được chúng tôi chia theo từng ngày hoặc là từng giải đấu khác nhau. Chính vì thế, nếu bạn muốn biết lịch bóng đá hôm nay thì chỉ cần chọn ngay tương ứng. Hoặc nếu bạn muốn biết lịch của giải đấu thì hãy chọn giải bóng đá mình thích
  • Bước 4: Cuối cùng, bạn chỉ cần tìm trận đấu mà mình muốn xem rồi chọn vào để biết các thông tin là xong.

Ngoài ra, Cà Khịa Live còn đang sử dụng nền tảng đường truyền khá hiện đại. Cho nên bạn sẽ thấy tốc độ load website khá là nhanh.

Để tìm và xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến nhanh, chính xác và đầy đủ nhất, bạn nên truy cập vào Cakhia TV. Bởi khi vào đây, bạn có thể xem lịch bóng đá hôm nay, lịch thi đấu của bất kỳ giải đấu, câu lạc bộ nào mà mình thích. Thêm vào đó, thời gian mà bạn tìm kiếm những thông tin mình cần cũng khá là nhanh chóng.

X

8XBET

X

8XBET

X

8XBET

BONGDAINFO